Trei moja ya mayai hubeba mayai 30. Trei za karatasi huuzwa kwa bale ya trei 100 na ni nzuri kwa kuuza mayai; trei za plastiki huoshwa na kutumika tena kwa miaka, hivyo ni nzuri kwa kukusanya mayai shambani.
Bei za trei za mayai
Bei za trei za mayai kwa Mkulima Jovial: KSh 60 hadi KSh 1,800 (aina 2, bei zimekaguliwa 31 Oktoba 2026). Tunasafirisha kote nchini ndani ya saa 24, na siku hiyo hiyo ndani ya Nairobi.
| Bidhaa | Bei (KSh) | Agiza |
|---|---|---|
| Quality Plastic Egg Trays | 60 | Weka kwenye kikapu |
| Paper Egg Trays Bale(100pcs) In Kenya | 1,800 | Uliza kwa WhatsApp |
Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Bale moja ina trei ngapi?
Bale moja ina trei 100 za karatasi.
Trei za plastiki ni bora kuliko za karatasi?
Trei za plastiki ni ghali kidogo lakini huoshwa na kutumika tena kwa miaka. Trei za karatasi ni nafuu na ni nzuri trei zinapoondoka pamoja na mayai.
Duka letu: Mkulima Jovial, Mfangano Trade Center Building, Ghorofa ya 3, Duka Na. T2A, Nairobi CBD – kwenye Mtaa wa Mfangano, jengo moja na Great Rift Sacco, karibu na East Matt Supermarket. Tuko wazi Jumatatu hadi Jumamosi, saa 2:30 asubuhi (8:30 am) hadi saa 12:00 jioni (6:00 pm). Jumapili tumefungwa.
Piga simu au WhatsApp: 0795 485 349. Tunasafirisha kote nchini ndani ya saa 24, na siku hiyo hiyo ndani ya Nairobi. Lipa kwa M-Pesa.
Kurasa zaidi kwa Kiswahili: orodha kamili ya bei · incubator · gas brooder · vyombo vya chakula na maji · trei za mayai · mifuko ya silage · hereni za mifugo · vifurushi vya kuanzia · mawasiliano
