Same-day delivery in Nairobi · Countrywide delivery within 24 hours

Wasiliana na Mkulima Jovial

Ongea na wataalamu wetu wa vifaa vya kuku na mifugo. Njia ya haraka zaidi ni kupiga simu au kututumia WhatsApp.

Agiza kwa WhatsApp

Duka letu: Mkulima Jovial, Mfangano Trade Center Building, Ghorofa ya 3, Duka Na. T2A, Nairobi CBD – kwenye Mtaa wa Mfangano, jengo moja na Great Rift Sacco, karibu na East Matt Supermarket. Tuko wazi Jumatatu hadi Jumamosi, saa 2:30 asubuhi (8:30 am) hadi saa 12:00 jioni (6:00 pm). Jumapili tumefungwa.

Piga simu au WhatsApp: 0795 485 349. Tunasafirisha kote nchini ndani ya saa 24, na siku hiyo hiyo ndani ya Nairobi. Lipa kwa M-Pesa.

Fungua kwenye Google Maps

Kurudisha bidhaa na dhamana

Bidhaa ikiwa na hitilafu, tujulishe siku hiyo hiyo unapoipokea na uilete dukani ndani ya saa 48 ili mafundi wetu waikague. Ikithibitishwa kuwa na hitilafu tulipoiuza, tutakubadilishia – hatutoi marejesho ya pesa. Incubator zote zina dhamana ya mwaka mmoja. Hatubadilishi bidhaa iliyoharibiwa kwa matumizi mabaya. Sera kamili (Kiingereza).

Kurasa zaidi kwa Kiswahili: orodha kamili ya bei · incubator · gas brooder · vyombo vya chakula na maji · trei za mayai · mifuko ya silage · hereni za mifugo · vifurushi vya kuanzia · mawasiliano

Read this page in English